Riseem ST2403RF Non-Programmable 868MHz Boiler Digital Heating Wireless RF Thermostat
Digital Room Thermostat
348 ความเห็น
ติดต่อตอนนี้
Riseem ST2403RF Non-Programmable 868MHz Boiler Digital Heating Wireless RF Thermostat Model:ST2403RF -- Product Description: Thermostat, also known as temperature control switch, temperature protector... ดูเพิ่มเติม
ข้อความจากผู้เข้าชม ปล่อยข้อความไว้
ติดต่อตอนนี้
เรียนรู้ เพิ่มเติม
วิดีโอที่เกี่ยวข้อง
Riseem การตั้งค่าที่สามารถปรับแต่งได้ ความสบายใจที่บุคคลสอดคล้อง ห้องอิเล็กทรอนิกส์ เซ็นซิล เทอร์โมสเตต ขนาดทางกายภาพ 3.78 "W X 3.93" H X 0.98 "D
เครื่องควบคุมอุณหภูมิแบบ Non Programmable
Digital Room Thermostat
เทอร์โมสแตตห้องสีขาวดิจิตอลที่ไม่สามารถเขียนโปรแกรมได้ เพื่อการควบคุมอุณหภูมิได้อย่างมีประสิทธิภาพ
ประหยัดพลังงาน เตอร์โมสเตตทําความร้อนห้อง ± 1C ความแม่นยํา ค่าพลังงานต่ํากว่า 01:17
ประหยัดพลังงาน เตอร์โมสเตตทําความร้อนห้อง ± 1C ความแม่นยํา ค่าพลังงานต่ํากว่า
เทอร์โมสตัทควบคุมอุณหภูมิห้องแบบใช้แบตเตอรี่ประหยัดพลังงานสำหรับควบคุมพลังงานอัจฉริยะ 01:11
เทอร์โมสตัทควบคุมอุณหภูมิห้องแบบใช้แบตเตอรี่ประหยัดพลังงานสำหรับควบคุมพลังงานอัจฉริยะ
ผูกปุ่มแสดงภาพ HVAC Thermostat / Digital Heat Pump Thermostat กับแบตเตอรี่ขนาด 2*Aaa 00:29
ผูกปุ่มแสดงภาพ HVAC Thermostat / Digital Heat Pump Thermostat กับแบตเตอรี่ขนาด 2*Aaa
HVAC เทอร์โมสแตท
จอแสดงผล LCD ดิจิตอล เทอร์โมสตัทตั้งโปรแกรมได้ 7 วัน ระบบทำความร้อนและความเย็น 00:39
จอแสดงผล LCD ดิจิตอล เทอร์โมสตัทตั้งโปรแกรมได้ 7 วัน ระบบทำความร้อนและความเย็น
ชุดควบคุมอุณหภูมิ 7 วัน
ความแม่นยํา ± 1C แบตเตอรี่เทอร์โมสเตตที่สามารถเขียนโปรแกรมได้ 00:29
เทอร์โมสตาร์ทแบบมีสาย
เทอร์โมสตัทห้องอิเล็กทรอนิกส์แบบตั้งโปรแกรมได้ใช้งานง่ายสำหรับประหยัดพลังงานสไตล์ความร้อน/ความเย็น
Wireless Thermostat ห้อง
24VAC ห้อง OEM อุปกรณ์เทอร์โมสเตทดิจิตอล โรงแรมสําหรับการทําความร้อนกลาง 00:46
24VAC ห้อง OEM อุปกรณ์เทอร์โมสเตทดิจิตอล โรงแรมสําหรับการทําความร้อนกลาง
Single Stage Room Non Programmable Thermostat ST3RF เครื่องส่ง / เครื่องรับ 00:30
Single Stage Room Non Programmable Thermostat ST3RF เครื่องส่ง / เครื่องรับ
Wireless Thermostat ห้อง
Riseem 230V รายสัปดาห์ ปรับปรุงโปรแกรม ABS ไฟฟ้าดิจิตอลไบเลอร์ เทอร์โมสแตตสําหรับระบบ HVAC 00:46
Riseem 230V รายสัปดาห์ ปรับปรุงโปรแกรม ABS ไฟฟ้าดิจิตอลไบเลอร์ เทอร์โมสแตตสําหรับระบบ HVAC
เทอร์โมสตาร์ทแบบมีสาย
เทอร์โมสแตทหม้อต้มก๊าซแบบมีสายแบบตั้งโปรแกรมได้พร้อมเซ็นเซอร์ NTC 230V 00:46
เทอร์โมสแตทหม้อต้มก๊าซแบบมีสายแบบตั้งโปรแกรมได้พร้อมเซ็นเซอร์ NTC 230V
Riseem Multi Stage 24V เครื่องปรับอากาศที่สามารถโปรแกรมได้ เทอร์โมสแตตสําหรับบ้าน 2 ความร้อน 2 ความเย็น 00:46
Riseem Multi Stage 24V เครื่องปรับอากาศที่สามารถโปรแกรมได้ เทอร์โมสแตตสําหรับบ้าน 2 ความร้อน 2 ความเย็น